

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA KIFAA KIAMBATISHO 1

MTAA/KIJIJI _____ Pendekezo Na _____

1. MWOMBAJI

JINA _____	KITAMBULISHO/CHETI CHA USAJILI NO. _____
S.L.P _____	MTAA _____ WILAYA/MJI _____
ANUANI YA MAKAZI (MTAA /BARABARA) _____	NAMBA YA SIMU _____
SIMU YA NYUMBANI/OFISI NA. _____	MMILIKI / MPANGAJI _____
KAMA NI MPANGAJI: (JINA LA MMILIKI) _____	S.L.P _____
MSIMBO WA POSTA _____	SIMU NA. _____
AINA YA BIASHARA _____	MWAKA ILIPOANZISHWA _____
JINA LA CHAMA KINACHOKUDHAMINI _____	LENGO LA KUKOPA KIFAA _____

2. MAELEZO YA BENKI YA MWOMBAJI

JINA LA BENKI	TAWI	NAMBA YA AKAUNTI	KIKOMO CHA MKOPO	DENI

3. GARI ULILONALO / MALI NYINGINE (Kama ni zaidi ya 3, andika karatasi jingine)

NAMBA YA USAJILI YA GARI.....	AINA	MWAKA	KIASI UNACHODAIWA (Kama kipo)	LILIKOPESHA NA
NYUMBA (YA KUIISHI/YA BIASHARA) _____ UKUBWA _____ MJI/ENEO _____				
NAMBA YA HATI. _____ THAMANI YAKE _____				

KIAMBATISHO Na 2

MAELEZO YA BIDHAA/CHOMBO

AINA :	KIPYA/KIMETUMIKA :	Bei ya Ankara :
Namba ya kifaa:		Punguza: Punguzo :
Mwaka kilipotengenezwa:		Gharama Halisi :
Thamani katika Tshs.		
(Where Applicable):		Ongeza: Vifaa/Spa :

4. VIAMBATISHO VYA MAOMBI YA MKOPO

Tafadhali ambatisha vitu vifuatavyo sambamba na maombi ya mkoopo: -

- Stetementi ya Benki ya Miezi 3.
- Nakala ya kitambulisho cha Taifa (kwa muombaji binafsi)

5. TAMKO

Mimi/Sisi tunathibitisha kuwa taarifa zote tulizozitoa ni za kweli kwa ufahamu wetu.

Sahihi:		Sahihi:	
Tarehe		Tarehe	